Cuộn dây Danfoss Loại BF có dây cáp 018F6261 220V-230V AC
Van điện từ này được sử dụng cho van điện từ làm lạnh Danfoss. Mã đặt hàng: 018F6257, 018F6259, 018F6261, 018F6251, 018F6252, 018F6253, 018F6265, 018F6260, 018F6264, 018F6280, 018F6282; Loại cuộn dây: BF024AS, BF048AS, BF115AS, BF230AS, BF240AS, BF380AS, BF024BS, BF115BS, BF220BS, BF110CS, BF230CS; Điện áp: 24VAC, 110VAC, 220VAC; Công suất: 21VA, 10W, 18W; Đầu nối: Cáp; Lớp bảo vệ: IP67; Lớp cách điện: H.