Van điện từ loại Danfoss EVR 40 1 5/8 in 042H1109 042H1110
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: BRANDO
Chứng nhận: None
Số mô hình: BRV40-158S
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 5 cái
Giá bán: Có thể đàm phán
chi tiết đóng gói: Hộp bên trong, thùng carton, pallet
Thời gian giao hàng: đàm phán
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 100000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Van điện từ lạnh Mã đặt hàng: 042H1109, 042H1110
Kích thước cổng: 1 5/8'' (42mm) Kiểu kết nối: Hàn (ODF)
Chức năng: 2 Chiều Thường Đóng Điện áp: 24VDC, 24VAC, 110VAC, 220VAC